Harmonize - "Teacher" Lyrics » Lyricable

Yao yao hahaha… jeshi
Yeah! wakati wanahanya kugombea kiti
Wanadanganyana na views wa ku cheat
Mie jicho lipo nyanya nilishakula kijiti
Na magoma yakipigwa huko club mtiti

Ninachojua masela
Huko mtaani kuna dhiki
Ndo maana siringishi hela
Wala ninavyovimiliki

Mafumbo andika kwa dera
Watu wanataka muziki
Mara kumi mwanangu wa cinderella
Yeye hapendagi makiki

(Oh nah nah nah)

Huu muziki nauweza
Nauweza kuuimba na kucheza
Ona unavyonipendeza
Hadi majirani wameanza kunigeza

Huu muziki nauweza
Nauweza kuuimba na kucheza
Ona unavyonipendeza
Hadi majirani wameanza kunigeza

I’m your Teacher, ah Teacher Konde
Teacher, Teacher Konde
I’m your Teacher, Teacher Konde
Teacher, ah Teacher Konde

Huu muziki nauweza
Nauweza kuuimba na kucheza
Ona unavyonipendeza
Hadi majirani wameanza kunigeza

Huu muziki nauweza
Nauweza kuuimba na kucheza
Ona unavyonipendeza
Hadi majirani wameanza kunigeza

Ninachojua masela
Huko mtaani kuna dhiki
Ndo maana siringishi hela
Wala ninavyovimiliki

Mafumbo andika kwa dera
Watu wanataka muziki
Mara kumi mwanangu wa cinderella
Ye hapendagi makiki

Huu muziki nauweza
Nauweza kuuimba na kucheza
Ona unavyonipendeza
Hadi majirani wameanza kunigeza

Huu muziki nauweza
Nauweza kuuimba na kucheza
Ona unavyonipendeza
Hadi majirani wameanza kunigeza

I’m your Teacher, ah Teacher Konde
Teacher, Teacher Konde
I’m your Teacher, Teacher Konde
Teacher, ah Teacher Konde

Mwijaku mwetele kalipa bill ile
Mwaka wanakuta onja na kuta onje
Mavhanta na mwima Konde
Vanemba niwar
Hadi kutandahimba
Naika kukweteka kalipa bill ile

Teacher, ah Teacher Konde
Teacher, Teacher Konde
I’m your Teacher, Teacher Konde
Teacher, ah Teacher Konde


Added by

Toluwani Adeboye

SHARE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

-

-